Ka'idar ita ce ƙwallon silicone yana juyawa tare da abin nadi 360° don samar da ƙaramin girgizar matsi.
Yayin da ƙwallon ke juyawa kuma yana matsawa a kan fata, yana haifar da tasirin "matsewar bugun zuciya", yana tabbatar da ci gaba da motsa turawa da kuma kurkurawa, kuma nama zai fuskanci wani matsin lamba. Kuma ɗagawa, ba zai matse ko lalata fata ba, ana matsa nama don shimfiɗa ƙwayoyin don su motsa ayyukan ƙwayoyin halitta ta halitta da zurfi, kwararar jini da iskar oxygen, ana matsa kitse a cikin jiki don haka a kwance don a ƙarshe ya ruɓe, yana rage cellulite kuma yana cire cellulite; kuma yana matsawa ga ƙungiyoyin tsoka masu zurfi don su yi laushi da shimfiɗa gaba ɗaya, ta haka ne rage taurin tsoka da ciwon ciki, haɓaka metabolism, kawar da tsayawa da tarin ruwa, daidaita kyallen takarda da sake ƙarfafa kyallen fata, sake fasalin jikinka.
Yana iya motsa ƙwayoyin fibroblasts, ƙara samar da collagen da elastin, ƙara yawan jini da kuma ƙara iskar oxygen. Sakamakon haka, wrinkles suna santsi, kumburi da jakunkunan ido suna raguwa, kuma fatar tana farfaɗowa da matsewa.