Maganin laser na CO2 yana rufe kyallen fata na wani ɓangare, kuma sabbin ramuka ba za a iya haɗa su da su bajuna, don haka fata ta al'ada ta kasance a keɓe kuma tana hanzarta murmurewa daga al'adaA lokacin maganin, ruwan da ke cikin kyallen fata yana shan makamashin laser sannan kuma yana shanye makamashin laser.Yana tururi zuwa wurare da yawa na ƙananan raunuka a cikin siffar silinda.Wuraren raunuka suna raguwa kuma suna ƙaruwa. Kuma kyallen fata na yau da kullun yayin da ake yaɗuwar zafiyankunan na iya hana illolin da ke tattare da raunin zafi.
Ruwan da ake amfani da shi wajen yin amfani da laser CO2 shine ruwa, don haka laser CO2 ya dace da duk launin fata.
Ana sarrafa sigogin laser da sauran fasalulluka na tsarin daga kwamitin sarrafawa akanna'urar wasan bidiyo, wadda ke samar da hanyar sadarwa zuwa ga micro-controller na tsarin ta hanyarLCD-touchscreen.
Tsarin Laser na CO2 Laser wani nau'in laser ne na carbon dioxide da ake amfani da shi a fannin likitanci da kumamasana'antar kwalliya don magance matsalolin fata kamar wrinkles masu laushi da laushi,Tabo na asali daban-daban, rashin daidaiton launin fata da kuma ramuka masu faɗaɗa. Saboda na'urar laser ta CO2
yawan shan ruwa, hasken laser mai ƙarfi yana hulɗa da fatasaman yana sa saman Layer ɗin ya bare kuma amfani da photothermolysis don motsa zurfisake farfaɗo da ƙwayoyin halitta sannan a cimma burin inganta fata.
Tabo masu laushi kamar tabo na tiyata. tabo masu ƙonewa. tabo masu kuraje, da sauransu.
Sabunta fata da sake gyara fata, da kuma murmurewa daga lalacewar rana
Cire wrinle da kuma ƙara tauri fata
Cire pigmentation kamar chloasmas masu rauni, tabo na shekaru, kuraje da sauransu.
Kurajen fuska
Maganin Farji, Matse Farji, Farin Farji, Rashin Incontinence na Vrine
Bututun RF na Amurka, tsawon rai, kimanin awanni 2000; Kulawa abu ne mai sauƙi.
FDA, TUV Medical CE ta amince da kayan aikin matse farji, da kuma maganin fata.
Yanayi 3: Laser mai sassauƙa; Laser mara rabawa; Gynae don jiyya daban-daban.
Koriya ta shigo da kayan haɗin gwiwa guda 7.
Allon taɓawa mai inci 12.4, mai sauƙin aiki.
Laser mai sassauƙa ci gaba ne na juyin juya hali bisa ga ka'idar photothermolysis mai sassauƙa kuma yana nuna fa'idodi na musamman cikin ɗan gajeren lokaci. Ƙaramin tsari na hasken rana wanda laser mai sassauƙa ya samar a fata, bayan haka, yana samar da tsarin silinda mai sassauƙa 3-D na ƙaramin yankin lalacewar zafi, wanda ake kira yankin magani mai sassauƙa (yankunan magani na microscopic, MTZ) na diamita na microns 50 ~ 150. Zurfinsa ya kai microns 500 zuwa 500. Ya bambanta da lalacewar zafi ta lamellar da laser barewa na gargajiya ke haifarwa, a kusa da kowane MTZ akwai ƙwayoyin cuta na yau da kullun waɗanda ba su lalace ba na iya rarrafe da sauri, suna sa MTZ ya warke da sauri, ba tare da hutun rana ba, ba tare da haɗarin maganin barewa ba.
Injin yana amfani da fasahar laser CO2 da fasahar sarrafa daidaitacciyar fasahar tantancewar galvanometer, ta amfani da tasirin shigar zafi na laser CO2, a ƙarƙashin jagorancin galvanometer mai cikakken dubawa, wanda aka samar da shi tare da madaidaicin layi mai ƙananan ramuka marasa girman 0.12mm. A ƙarƙashin tasirin kuzarin laser da zafi, wrinkles ko tabo na fata suna tarawa cikin sauƙi kuma suna samuwa a cikin cibiyar micro-heatina zone akan rami mai zurfi. Don haɓaka mahaɗin fata na sabon kyallen collagen, sannan fara gyara nama, sake fasalin collagen da sauransu.
| Samfuri | CO2-100 | Fasaha | Laser ɗin Carbon Dioxide |
| Allo | Allon Taɓawa Mai Launi Inci 10.4 | Voltage na Shigarwa | Na'urar AC 110V/220V 50-60Hz |
| Tsawon Laser | 10600nm | Ƙarfin Laser | Har zuwa 40W (Zaɓi) |
| Tsarin Haske | Hannu 7 na Haɗin gwiwa | Tsawon Lokaci na Bugawa | 0.1-10ms |
| Nisa | 0.2-2.6mm | Yankin Zane-zane | ≤20mm*20mm |
| Yanayin Dubawa | Jeri, Bazuwar, Layi ɗaya (Ana iya canzawa) | Siffofin Dubawa | Alwatika/Murabba'i/Murabba'i/Zagaye/Oval |